Karamar hukumar Hultsfred tana cikin Småland da kuma kudu maso gabashin Sweden. Kuna iya zuwa Duniyar Vimmerby da Astrid Lindgren a ƙasa da rabin sa'a. Kuna isa Mulkin Gilashi a cikin sama da awa ɗaya kawai.

Yana ɗaukar ka ƙasa da awanni uku da rabi don hawa daga Stockholm, Gothenburg ko Malmö zuwa Hultsfred.

Linköping, Jönköping, Växjö da Kalmar sune manyan biranen gundumomi. Ga waɗannan yana ɗaukar kusan awa ɗaya da rabi a mota. Kalmar tana bakin teku kuma idan kuna son zuwa Öland, yana ɗaukar ƙasa da rabin sa'a.

Kuna iya ɗaukar jirgin ƙasa zuwa Hultsfred. Muna da haɗi tare da Linköping da Kalmar.

Filin jirgin sama mafi kusa yana cikin Växjö, Kalmar, Linköping ko Jönköping.