Ana iya gani da ji a cikin Hultsfred!

Shirya abubuwan a cikin karamar hukumar Hultsfred. Aƙƙarfan al'adar shirya al'amuran ya haɓaka babbar hanyar sadarwa tare da ƙwarewar ban mamaki. Hakanan yana nufin gajerun hanyoyi don tsara abubuwa a yankuna daban-daban waɗanda ake buƙata a yayin taron.

Hultsfred karamar ƙaramar hukuma ce, kawai dangane da yawan jama'a, amma yawan abubuwan da suka faru da kuma fannoni don gudanar da al'amuran a ciki suna da yawa. Misali, a kowace shekara ana shirya taron wakoki kusan 150, akwai masu sha'awa da yawa wadanda ke aiki bisa taken, ba ya aiki, yana aiki ko yaya. Shin kuna sha'awar shirya al'amuran ko kuna son haɓaka ci gaban wanda ya kasance? Fara da cika "farawa goma sha ɗaya" tare da tambayoyi masu sauƙi goma sha ɗaya don amsawa, waɗanda zaku aika zuwa ga rukunin taron da ke ƙarƙashin al'adu da lokacin hutu.

Cika "farawa goma sha ɗaya"

Misalan abubuwan da suka faru a ciki
taken Kiɗa da Al'adu, Mota da Wasanni & Kiwon Lafiya

Don ƙarin abubuwan aukuwa, duba kalandar taron visithultsfred

Kalandar taron

Taskar Rock ta Sweden
Babban dakin karatu na Hultsfred

Zane-zane da Al'adu

Kide-kide da waka a
Hotunan Hulingen

Virserums
Gidan Tarihi

Hadin gwiwar tarakta

Nostaljiya

rugujewa

Ranar Mota

Guguwar Hultsfred

Kiwon lafiya

E-wasanni

Speedway

Kontakta oss