Emån - Klövdala zuwa Ryningsnäs

Zangon na biyu na Emån. Wannan bangare ya faro daga Klövdala na Järnforsen zuwa Ryningsnäs. Kogin yana kewaye da daji da makiyaya. Kogin ya bambanta da nisa da saurin da yake yi yanzu. Daga Årena zuwa Målilla, kogin yana gudana cikin madaukai gaba da gaba, abin da ake kira meandering. Southarin kudu, yana gudana ta tsaunin Mörlunda. A nan kogin yana kewaye da ƙasar noma kuma kogin ya ƙara faɗi da kwanciyar hankali. Emån yana da sauƙin samu yayin da yake gudana kusa da manyan hanyoyi kudu da Hultsfred, wanda ke nufin cewa zaku iya samun wurare da yawa tare da ɗan gajeren tafiya.

Ga waɗanda suke da sha'awar dabbobi da yanayi, Emån ainihin realorado ne tare da kuri'a don gani. Daga cikin wasu abubuwa, akwai jinsunan tsuntsaye da yawa wadanda suke hade da kogi ko kuma wurare masu daraja wadanda suke kusa da juna, misali. makiyaya, dausayi da filayen noma. A kudancin yankin shine Ryningen, babban dausayi, wanda ke da matattarar tsuntsaye mai kusan tsuntsaye kimanin 200. Akwai hasumiyar tsuntsu.

Emån - Klövdala zuwa Ryningsnäss nau'in kifin

  • Perch

  • Pike

  • Sarv
  • Brax
  • Farin
  • Roach

  • Tench

  • Lake

  • Ƙaryar ƙafa
  • Kifi

Sayi lasisin kamun kifi na Emån - Klövdala zuwa Ryningsnäs

Hultfreds Turistbyrå

0495-24 05 05

Artke Artursson, Målilla

0495-212 21

Smålandsupplevelser (sayar da kayan kamun kifi), Mörlunda

0760-16 32 61

tips

  • Mafari: Juya kamun kifi don Pike da perch don ƙarin koyo game da bambancin ra'ayi a cikin tabki.

  • Masu sana'a: Jirgin ruwa mai tasowa tare da babban kifi na kifi don neman babban pike.

  • Mai ganowa: Mitar kankara tana da kuri'a don bincika, kamar yadda misalin samfurin yake

Fishing a Emån - Klövdala zuwa Ryningsnäs

Kyakkyawan sani kafin kamun kifi

Gadaji a ƙetaren kogin sun haɗa da a Årena, Lerbo, Gårdveda, kudu da Målilla, Lilla Aby, Mörlunda, Tigerstad da Ryningsnäs. Duk bangarorin kogin suna da shimfidadden kamun kifi.

Fishing a Emån- Klövdala zuwa Ryningsnäs

Ana samun kifi a hankali akan shimfiɗa kuma zaka iya tashi kifi a rafin da aka basu haya don wannan kamun kifin. Waɗannan wuraren suna Ämmenäs da Ryningsnäs. In ba haka ba za ku iya samun duk kifin a kan shimfiɗawa. Färna za a iya samun nasarar cin kifi a Årena da Målilla, musamman a kan shimfidawa waɗanda ke ɗauke da ruwa mai gudana tare da sassa daban-daban masu zurfin zurfi. Ana iya samun kamun kifi mai kyau a kusa da Mörlunda. Dukkanin angling da kadi suna da tasiri kuma ba sabon abu bane ga babban kifi. Roach, bream, tench and coyote ana samun su a Målilla, Lilla Aby da Mörlunda kuma mafi kyawu shine yawanci kamun kifi a sassan nutsuwa.

Ana iya fishi da ƙananan kifi kamar koto. Ana samun kyawawan shafukan yanar gizo na Årena. Bait abu ne mai kyau idan ka kama kifi don ruwa, pike da tabki Galibi yana da sauƙi a kama su da sandar kamun kifi, ƙananan ƙugiyoyi da tsutsotsi.

Associationungiya mai alhakin

Emåförbundet. Kara karantawa game da ƙungiyar a Yanar gizo Emåförbundet.

Share

Mai karɓa

4/5 watanni 10 da suka gabata

2023-07-27T13:53:23+02:00
Zuwa saman