Kuna so ku ji daɗin kyawawan zane-zane na musamman da tunani? Yi amfani da damar yin zagaye na fasaha! Gane yanayi na musamman kuma ku ga nune-nune masu ban sha'awa a Virserums Konsthall. A cikin Hultsfred akwai Galleri Kopparslagaren tare da nune-nunen nune-nunen daban-daban. Hakanan ziyarci ɗakin studio na Bo Lundwall, gidan wasan kwaikwayo na lambu Skallagrim ko ɗaya daga cikin sauran masu fasaha waɗanda ke aiki a cikin gundumarmu.

  • Knolswan 4000X3000

Atelier Bo Lundwall

Arts & sana'a|

Ana ɗaukar Bo Lundwall ɗaya daga cikin manyan dabbobi da masu fasahar yanayi na Sweden inda tsuntsaye da dabbobi masu shayarwa ke zama jigo mai maimaitawa. Ya fi yin fenti a cikin mai da launin ruwa tare da abubuwan halitta daga kewayen da ke ƙarfafa shi.

  • Aikin Gilashi 1

Boda Forge

Arts & sana'a, Design|

Boda Smide ya samo asali ne daga lokacin farin ciki na aikin gilashin Småland a cikin 50s da 60s kuma ya ci gaba da ginawa akan tsofaffin smithing da al'adun gilashi a Småland. Duk maƙeran

  • Mawaki Steve Balk

Studio na Steve

Arts & sana'a|

A kan ƙaramin tudu, tare da kyawawan ra'ayoyi, a ƙauyen Tälleryd a wajen Vena shine gonar Nybble. A cikin kyakkyawan Lillstugan, ƙirƙira tana gudana a cikin ɗakin studio na Steve Balk. Duka

  • Mai zane Lena Loiske

Mai zane Lena Loiske

Arts & sana'a|

An haifeshi a shekara ta 1950. Ilimin zamantakewar al'umma ne. An fara zanen da ƙwazo yayin wasu shekaru da suke zaune a Tanzania (1995-1997). Paints yafi a cikin acrylic. Komai daga shimfidar wuri zuwa mai-sakewa

  • 20170514 111718 ya ƙaddara

Annika Mikkonen Art

Arts & sana'a|

A cikin tsohuwar musayar tarho a Målilla, Annika tana da ɗakin studio dinta Annika Mikkonen Art. Annika galibi yana yin fenti tare da launukan ruwa waɗanda ke jin rayuwa tare da abubuwan da ba a iya faɗi da kuma ba zato ba tsammani. Har ila yau, tana son zane da gawayi, fensir, crayons ko tawada.

Zuwa saman