Emil a cikin sassarar Lönneberga

IMG 20190807 152630
Ajiyar yanayi ta Alkärret
Sommar07 006 an auna shi

Littafin farko na Astrid Lindgren game da Emil a Lönneberga tare da zane-zanen Björn Berg an buga shi a cikin 1963 kuma kowa ya ƙaunace shi da sauri.

Emil da barkwancin sa suna da daɗi, ga yara da manya, amma Emil yana tsaye fiye da haka. Ya zama alama ta ruhun kasuwanci da ƙwarewar kasuwanci. Yana da kyakkyawar damar karɓar bayanai kuma a yankuna da yawa yana da babban ilimi. Kuma yana amfani da shi.

Damuwarsa ga masu rauni da karfin gwiwa don tsayawa yayin da ake bukata, koda kuwa ana iya alakanta shi da matsaloli da rashin jin dadi, wani abu ne da za a kwaikwayi. Kamar Emil, tabbas dukkanmu muna buƙatar ɗan lokacin sirri don mu iya yin tunani. Don haka karamin sa'a, tabbas, dole ne ku sami hakan.
Samun irin wannan kyakkyawan yaro kamar sassaka a cikin Lönneberga babban abin farin ciki ne ga garin Hultsfred!

Muna jin daɗi ƙwarai ga Astrid Lindgren wanda ya ba mu Emil da duk darajansa da kyawawan halayensa. Ta kuma yi tunanin cewa yana da kyau ya zama mutum-mutumi a Lönneberga.

Björn Berg (1923-2008) mai fasaha ne mai daraja. Yakan zana hotunansa kwata-kwata tare da cikakkun bayanai da fasaha mai ban sha'awa da haske. Zane-zanensa ba wai kawai ya dace da rubutun da suka kwatanta ba ne amma a cikin kansu ayyukan fasaha ne.

Ban Björn Torbjörn Berg ƙwararren masani ne a fannoni daban-daban, mutum ne mai wasan kwaikwayo kuma ƙwararren mai zane ne. Dangane da ƙaramin samfurin Björn Berg, ya haɓaka siffa a cikin girman rayuwa kuma ya yi babban aikin zane-zane. Af, Torbjörn ne ya zama samfurin Emil lokacin da yake ɗan ƙarami.

Björn da Torbjörn Berg sun tabbatar da cewa an bar Emil ya dawo gida Lönneberga kuma yanzu ana maraba da kai masa ziyara a shagonsa na kafinta. Ka ji daɗin sassaƙa mutum katako ka bar shi tare da shi.
A ranar 27 ga Mayu, 1998, Emil ya ƙaddamar da sassaka sassaka a Lönneberga.

Share

Mai karɓa

3/5 3 shekaru da suka gabata

Lallai abin ban dariya ne ga yara, ga manya babu.

3/5 a shekara da suka gabata

Nishaɗi don tsayawa idan har yanzu kuna can, amma babu wani abu na musamman don ɗaukar karkata don gani

3/5 watanni 8 da suka gabata

Ee, tsayawa yana da kyau

4/5 2 shekaru da suka gabata

Kyakkyawan mutum -mutumi, akwai damar barin mutumin ku na katako. Hakanan akwai wurin shan kofi a 🙂

3/5 4 shekaru da suka gabata

Tsana don alamar Emil a Lönneberga a cikin rumbun kafinta. Babu sabis sai filin ajiye motoci kyauta

2023-06-22T11:59:30+02:00
Zuwa saman